omi ọ̀gbìn omi ojú tó ní omi kójíkì
Ohun ìmúniláradá tó ń mú kí ojú rí awọ tó mọ́ra ni omi onítàn tó ń mú kí ojú rí awọ tó mọ́ra. Ohun tí wọ́n ṣe yìí ni wọ́n fi ń lo èròjà kojic acid tó máa ń mú kí ìrẹsì mọ́lẹ̀ dáadáa, èyí tí wọ́n máa ń rí látinú onírúurú ẹ̀fọn nígbà tí wọ́n bá ń tú ìrẹsì. Àròpọ̀ yìí máa ń ṣiṣẹ́ nípa dídènà tyrosinase, ìyẹn èròjà kan tó ṣe pàtàkì nínú mímú melanin jáde, èyí sì máa ń mú onírúurú irú àbùdá àwọ̀n tó pọ̀ gan-an kúrò, títí kan àwọn àbùkù tó máa ń wáyé nígbà téèyàn bá ti dàgbà, àwọn àbùkù tó máa ń wáyé Àwọn èròjà tó ṣe rẹ́gí tó wà nínú rẹ̀ sábà máa ń jẹ́ kọ́kọ́ máa ní omi tó ń jẹ́ kojic acid, kó sì tún ní àwọn èròjà míì bíi vitamin C àti E, hyaluronic acid àti àwọn èròjà inú ewéko, èyí sì máa ń jẹ́ kí ojú ara rẹ lè rí i pé o ò Bí wọ́n ṣe ń lo ọ̀rá yìí lọ́nà tó gbéṣẹ́ máa ń jẹ́ kó lè wọ inú awọ ara, ó sì máa ń ṣiṣẹ́ dáadáa, ó sì máa ń jẹ́ kí ara rẹ máa yá gágá. Àwọn tó ń lò ó lè retí pé kó rọrùn láti lò, kó má sì ní ọ̀rá, kó sì tètè máa gbẹ́, èyí sì mú kó ṣeé lò lọ́sàn-án àti lálẹ́. Kì í ṣe pé oògùn yìí máa ń jẹ́ kí awọ ara rẹ rí awọ tó ń mú kó máa ríran, ó tún máa ń jẹ́ kó o lè dènà àwọn èròjà aṣaralóore tó máa ń ba awọ ara jẹ́, ó sì máa ń jẹ́ kí awọ ara rẹ rí awọ tó dáa.