ilu ọdun fun alaajin ti o ni igba ira
Àràmàǹdà ọ̀nà ìmúra kan tí wọ́n ṣe fún awọ ara tó gbẹ, tó ń so ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ń mú kí ara lọ́ra àti àwọn èròjà inú rẹ̀ pọ̀ láti pèsè ojú ìwòye tó kún rẹ́rẹ́. Ohun èlò tó ń mú kí omi máa dà lára awọ ara máa ń ṣiṣẹ́ lórí onírúurú awọ ara, èyí sì máa ń jẹ́ kí omi máa wà nínú ara fún àkókò gígùn. Àwọn èròjà yìí ní hyaluronic acid, ceramides, àti òróró àràmàǹdà nínú, èyí tó máa ń mú kí ara túbọ̀ máa lọ́ra, ó sì máa ń jẹ́ kí ara máa lọ́ra. Ìmọ̀ ẹ̀rọ líposome tó ti gòkè àgbà ń jẹ́ kó ṣeé ṣe láti máa lo àwọn èròjà tó ń ṣiṣẹ́ dáadáa lọ́nà tó wà níwọ̀ntúnwọ̀nsì, èyí sì ń mú kí ara wọn lè tètè gba èròjà náà, ó sì ń jẹ́ kí wọ́n ṣiṣẹ́ dáadáa. Àrà ọ̀tọ̀ ni ọ̀rá náà ní, ó sì máa ń tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tètè tèt Ó ní àwọn èròjà aṣòdì sí èròjà afẹ́fẹ́ àti àwọn fítámì tó máa ń dáàbò bò ó lọ́wọ́ àwọn ohun tó ń fa ìdààmú, ó sì tún máa ń mú kí àwọn sẹ́ẹ̀lì inú awọ ara tún máa dàgbà. Wọ́n ti ṣe àyẹ̀wò ojú ara fún oògùn náà, ó sì yẹ fún awọ ara tó máa ń tètè rí, kò ní àwọn èròjà kẹ́míkà tó lè ṣàkóbá fúnni, kò ní èròjà parabens, kò sì ní òórùn dídùn. Ìlànà pH tó wà níwọ̀ntúnwọ̀nsì rẹ̀ máa ń jẹ́ kí awọ ara wà ní ìlera tó dára, ó sì máa ń yanjú ìṣòro tó sábà máa ń yọjú nígbà tí awọ ara bá gbẹ, irú bí àbùkù, ìrọ̀rùn àti bí ara ṣe rí.