agbo orílẹ̀ ẹdàn tóṣínlá
Òróró líle tí wọ́n fi ń ṣe epo kókósì jẹ́ àbájáde àtúnṣe kan nínú ọ̀ràn ìtọ́jú awọ ara, ó jẹ́ àpapọ̀ àwọn èròjà aṣaralóore tó wà nínú epo kókósì pẹ̀lú èròjà líle kan tó jẹ́ tuntun. Ohun èlò àrà ọ̀tọ̀ yìí máa ń jẹ́ kí ara lọ́ra gan-an, ó sì máa ń jẹ́ kí ara rẹ̀ máa lọ́ra, kò sì ní sí ọ̀rá nínú, ó sì máa ń tètè wọ inú awọ ara. Bí wọ́n ṣe fi gél ṣe nǹkan yìí mú kó rọrùn láti lò ó, ó sì máa ń pín kiri, èyí sì mú kó dára gan-an fún lílo lójoojúmọ́. Wọ́n fi òróró kókósì tí wọ́n ti fi ọ̀rá ṣe ṣe, gbogbo àǹfààní tó wà nínú kókósì ló sì wà nínú rẹ̀, títí kan àwọn èròjà aṣaralóore, àwọn fítámì àti àwọn èròjà tó ń mú kí ara gbóná. Ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ń lo gélì tó ti gòkè àgbà ń jẹ́ kí omi máa dà lára ẹni lójoojúmọ́, ó sì ń jẹ́ kéèyàn máa rí omi mu látàárọ̀ ṣúlẹ̀. Ohun tó mú kí oògùn yìí yàtọ̀ sí àwọn míì ni pé ó lè dáàbò bo awọ ara láìjẹ́ pé ó dí àwọn òpó inú rẹ̀, èyí sì mú kó ṣeé lò fún gbogbo onírúurú awọ ara. Wọ́n lè lo èròjà yìí lójoojúmọ́ láti fi bo ara, wọ́n lè lò ó lẹ́yìn tí oòrùn bá ti ràn tàbí kí wọ́n lò ó lóru. Ìsopọ̀ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀ máa ń mú kí ó dúró gbọn-in ní oríṣiríṣi ojú ooru, èyí sì máa ń dènà àwọn ìṣòro tí wọ́n máa ń ní nígbà tí epo kókósì bá ti yó. Bí wọ́n ṣe fi àwọn èròjà tó ń pa nǹkan run kún un máa ń jẹ́ kí wọ́n lè wà láàyè títí lọ títí, ó sì máa ń jẹ́ kí nǹkan náà wà ní mímọ́ tónítóní, kó sì máa rí bí nǹkan ṣe rí.